Trang chủ » Giờ Vàng Deal Sốc » Linh Kiện - Phụ Kiện » Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

Giờ vàng Deal Sốc:

567.000690.000
Giảm 18%

Còn 5/5 suất

Bảo hành: 24 Tháng Rapoo Việt Nam

Tình trạng: Còn hàng

Giá đỡ Laptop Rapoo SL100 là phụ kiện công nghệ cơ động hàng đầu dành cho người dùng thế hệ mới. Sản phẩm được hoàn thiện từ hợp kim nhôm cao cấp với cơ chế xếp gọn dạng chữ X độc đáo. Thiết bị nâng đỡ vững chắc cho các dòng máy từ 11 inch đến 15.6 inch. Đây là sự bổ trợ hoàn hảo cho các dòng máy tại danh mục laptop mỏng nhẹlaptop văn phòng tại hệ thống Thế Giới Số 365. Sản phẩm giúp bảo vệ đốt sống cổ và mang lại sự tiện nghi di động mỗi ngày.

1. Thiết kế thanh xếp chữ X siêu gọn nhẹ chỉ 250 gram

Điểm giá trị nhất của Rapoo SL100 là cơ cấu thanh xếp chữ X vô cùng thông minh. Khi không sử dụng, bạn có thể ép gọn giá đỡ lại thành một thanh nhôm dài thanh mảnh. Trọng lượng tổng thể của sản phẩm chỉ vỏn vẹn 250 gram nhẹ tựa một chiếc điện thoại di động. Bạn có thể dễ dàng nhét vừa giá đỡ vào túi xách, túi chống sốc hoặc balo nhỏ.

Khả năng xếp gọn nhanh hơn 35 percent so với các dòng giá đỡ tấm nhôm nguyên khối. Sản phẩm đi kèm một túi vải nỉ cao cấp chống trầy xước khi mang theo. Bạn thoải mái mang giá đỡ đến quán cà phê, thư viện hoặc giảng đường đại học. Đây là thiết kế cơ khí di động bản quyền từ thương hiệu Rapoo danh tiếng.

Thế Giới Số 365 | Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

2. Vật liệu hợp kim nhôm cắt CNC cứng cáp và chịu lực 5kg

Mặc dù sở hữu thân hình thanh mảnh nhưng Rapoo SL100 được chế tác từ hợp kim nhôm cao cấp. Các thanh giằng kim loại được cắt gọt bằng máy CNC với độ chính xác đến từng milimet. Bề mặt nhôm được xử lý anod hóa chống oxy hóa và hạn chế trầy xước hiệu quả. Kết cấu khung giằng tam giác mang lại khả năng chịu lực nâng tải trọng lên tới 5 kg.

Bạn có thể đặt vững vàng các mẫu laptop văn phòng hoặc laptop vỏ nhôm mà không lo rung lắc. Chất liệu nhôm cứng cáp giúp chân đế không bị biến dạng khi gặp va chạm trong balo. Mọi mối đinh tán cơ khí đều được gia công kiên cố đảm bảo độ chắc chắn dài lâu. Người dùng có thể an tâm sử dụng sản phẩm suốt nhiều năm liền.

Thế Giới Số 365 | Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

3. Thiết kế công thái học 6 cấp độ nâng cao tầm nhìn bảo vệ sức khỏe

Rapoo SL100 tích hợp thanh chỉnh với 6 nấc độ cao công thái học linh hoạt. Bạn có thể dễ dàng điều chỉnh góc nghiêng màn hình từ 15 độ lên tới 45 độ tùy theo chiều cao bàn ghế. Màn hình laptop được nâng lên đúng tầm mắt nhìn tự nhiên giúp bạn luôn ngồi thẳng lưng. Thói quen ngồi chuẩn tư thế giúp ngăn ngừa tối đa các chứng đau cổ và gù lưng.

Các nấc ngàm cơ học chịu được hơn 50 million chu kỳ gập mở mà không bị mài mòn. Bàn phím máy tính có độ dốc vừa phải giúp cổ tay được thả lỏng tự nhiên khi gõ máy. Tình trạng mỏi khớp ngón tay và căng cơ vai gáy biến mất hoàn toàn. Bạn có thể tập trung học tập và làm việc suốt nhiều giờ liền với tinh thần sảng khoái nhất.

4. Khả năng tản nhiệt đối lưu tự nhiên 100% thông thoáng mặt đáy

Ưu điểm vượt trội của thiết kế thanh xếp là giải phóng toàn bộ không gian mặt đáy laptop. Không hề có tấm nhôm nào che chắn các khe hút gió tản nhiệt của máy tính. Không khí lạnh từ môi trường lưu thông tự do tiếp xúc trực tiếp với vỏ máy. Nhiệt độ của laptop duy trì ở mức thấp hơn 20 percent so với khi đặt sát mặt bàn làm việc.

Nhiệt độ phần cứng mát mẻ giúp vi xử lý và card đồ họa luôn chạy ở mức xung nhịp tối ưu. Quạt tản nhiệt của máy tính không cần quay tối đa công suất giúp tiết kiệm điện năng cho pin. Bạn có thể yên tâm làm việc bền bỉ cả ngày mà máy vẫn êm ái mát lành. Đây là phương pháp làm mát thụ động khoa học và không hề tốn điện năng.

Thế Giới Số 365 | Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

5. Đệm silicon chống trầy xước và chân đế chống trượt vững vàng

Rapoo SL100 được gắn các miếng đệm silicon êm ái tại mọi vị trí tiếp xúc với máy tính. Các dải silicon chạy dọc thân giá đỡ giúp vỏ laptop không bị cọ xát với kim loại. Hai móc đỡ nhôm phía trước được lót đệm cao su dẻo dai giữ chắc đáy máy. Máy tính luôn nằm cố định an toàn mà không lo bị trượt dốc khi bạn gõ phím nhanh.

Mặt dưới của các chân trụ cũng được đệm silicon bám dính cực kỳ chắc chắn. Khi đặt trên mặt bàn kính hoặc mặt bàn gỗ giá đỡ không hề bị xê dịch hay chao đảo. Lớp cao su mềm bảo vệ mặt bàn làm việc của bạn luôn mịn màng không vết xước. Thiết bị mang lại độ an toàn tuyệt đối cho người sử dụng trong mọi tình huống.

6. Thao tác mở rộng và gấp gọn nhanh chóng chỉ trong 3 giây

Cơ chế thanh giằng trượt mượt mà cho phép bạn mở rộng và gập gọn giá đỡ chỉ trong 3 giây. Bạn chỉ cần kéo nhẹ hai bên thanh nhôm để mở rộng theo chiều ngang vừa vặn với kích cỡ máy tính. Sau đó cài chốt nâng vào nấc độ cao mong muốn là có thể sử dụng ngay lập tức. Thao tác sử dụng đơn giản và thuận tiện cho mọi đối tượng người dùng.

Sau khi kết thúc buổi làm việc, bạn chỉ mất vài giây để gập gọn giá đỡ cho vào túi đựng. Sản phẩm không tốn diện tích lưu trữ giúp góc làm việc của bạn luôn ngăn nắp. Bàn học tại nhà hay văn phòng công ty sẽ trở nên chuyên nghiệp và hiện đại hơn. Đây là người bạn đồng hành không thể thiếu của các tín đồ phong cách sống tối giản.

Thế Giới Số 365 | Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

7. Khả năng tương thích cho laptop và máy tính bảng từ 11 đến 15.6 inch

Rapoo SL100 hỗ trợ khoảng cách mở rộng linh hoạt phù hợp với nhiều kích cỡ thiết bị di động. Sản phẩm nâng đỡ tuyệt vời cho các dòng laptop từ 11 inch, 13 inch, 14 inch đến 15.6 inch. Ngoài ra giá đỡ còn sử dụng rất tốt cho các dòng máy tính bảng iPad, máy đọc sách Kindle hoặc sách giấy. Thiết bị đáp ứng trọn vẹn mọi nhu cầu học tập và giải trí của bạn.

Khả năng thông gió tối ưu giúp máy tính vận hành mát mẻ khi bạn thực hiện nâng cấp bộ nhớ RAM hoặc thay thế ổ cứng SSD mới. Nhiệt độ thấp giúp bo mạch chủ và pin laptop giữ được độ bền bỉ dài lâu. Bạn cũng có thể xem thêm các mẫu máy đồ họa tại chuyên mục laptop đồ họa uy tín tại cửa hàng.

8. Độ bền bỉ vượt thời gian và giá thành cực kỳ kinh tế

Rapoo SL100 là sự kết hợp hoàn hảo giữa độ bền cơ học cao và mức chi phí đầu tư vô cùng hợp lý. Khung nhôm cao cấp không bị gỉ sét hay giòn gãy như các loại giá đỡ nhựa giá rẻ. Bạn chỉ cần đầu tư một lần là có thể sử dụng bền bỉ trong nhiều năm tháng. Sản phẩm mang lại giá trị sử dụng to lớn cho sức khỏe và công việc của bạn.

Màu xám bạc thanh lịch của nhôm kim loại phù hợp với mọi phong cách thiết kế hiện đại. Thiết bị không chỉ bảo vệ chiếc laptop đắt tiền mà còn tôn vinh phong cách công nghệ của chủ nhân. Đây là món quà thiết thực dành cho học sinh, sinh viên và nhân viên văn phòng. Sản phẩm được người tiêu dùng đánh giá là phụ kiện công nghệ quốc dân đáng sở hữu nhất.

Thế Giới Số 365 | Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

9. So sánh Giá đỡ Laptop Rapoo SL100 và Rapoo SL200

Rapoo SL100 và Rapoo SL200 là hai mẫu chân đế kê laptop nhôm được yêu thích nhất. Bảng so sánh thông số dưới đây sẽ giúp bạn tìm ra sự lựa chọn phù hợp nhất với phong cách của mình:

Bảng so sánh thông số kỹ thuật chi tiết (Compare & Best For)

Tiêu chí so sánhRapoo SL100Rapoo SL200
Phân khúc định vịGiá đỡ thanh xếp siêu gọn nhẹGiá đỡ tấm nhôm nâng hạ cố định
Cơ chế gập mởThanh xếp chữ X co giãn linh hoạtTrục gập phẳng nguyên khối
Chất liệu hoàn thiệnHợp kim nhôm cắt CNCHợp kim nhôm nguyên khối dày
Trọng lượng sản phẩm250 gram (Siêu nhẹ bỏ túi)650 gram
Số nấc chỉnh độ cao6 cấp độ công thái họcTrục nâng tùy chỉnh linh hoạt
Tải trọng chịu lực5 kg (Vững vàng cho máy văn phòng)6 kg (Chắc chắn hơn)
Phụ kiện đi kèmTặng kèm túi nỉ đựng tiện lợiHộp đóng gói tiêu chuẩn
Khuyên dùng thực tế (Best For)Học sinh, sinh viên, người hay di chuyển cần giá đỡ siêu nhẹ bỏ túi (Best For)Nhân viên văn phòng cần giá đỡ nhôm bản rộng đầm chắc đặt cố định bàn

Gợi ý lựa chọn sản phẩm phù hợp với nhu cầu của bạn

  • Chọn Rapoo SL100: Nếu bạn cần mẫu giá đỡ nhôm siêu nhẹ chỉ 250g có thể gấp gọn bỏ vào túi xách mang theo học tập và làm việc linh hoạt ở mọi nơi.
  • Chọn Giá đỡ Laptop Rapoo SL200: Nếu bạn thích kết cấu tấm nhôm nguyên khối vững chắc 650g để đặt cố định tại bàn làm việc.
  • Chọn Giá đỡ Laptop Rapoo SL500: Nếu bạn cần tính năng xoay 360 độ cơ học cao cấp để chia sẻ màn hình với đồng nghiệp.
  • Chọn Đế tản nhiệt Rapoo CF100: Nếu bạn cần giải pháp quạt điện làm mát chủ động cho laptop với mức chi phí tiết kiệm.

10. Bảng thông số kỹ thuật chi tiết Giá đỡ Laptop Rapoo SL100

Dưới đây là bảng thông số phần cứng chi tiết của giá đỡ nhôm thanh xếp Rapoo SL100:

Dòng máyGiá đỡ Laptop Rapoo SL100 Foldable Laptop Stand
Hệ điều hànhTương thích cơ học 100% với Windows, macOS, iPadOS, Android
Bộ vi xử lý (CPU)Tản nhiệt đối lưu tự nhiên cho máy chạy chip Intel, AMD, Apple Silicon
Nhân xử lý AI (NPU)Khung giằng cơ học chữ X chịu tải trọng an toàn lên tới 5kg
Card đồ họa (GPU)Giải phóng 100% không gian mặt đáy cho khe tản nhiệt GPU lưu thông khí
Bộ nhớ RAMKhông cản trở nhiệt lượng tỏa ra từ bo mạch chủ và khu vực RAM
Ổ cứng lưu trữTản nhiệt tự nhiên cho mặt đáy máy chứa ổ cứng SSD
Màn hìnhHỗ trợ laptop kích thước từ 11 inch, 13 inch, 14 inch tới 15.6 inch
Bàn phím & TouchpadChân chống chỉnh 6 nấc độ nghiêng giúp gõ phím thoải mái chống mỏi
Webcam & Bảo mậtNâng camera ngang tầm mắt, đệm silicon chống trượt và rơi máy
Hệ thống âm thanhMặt đáy thông thoáng giúp loa ngoài phát âm thanh to rõ hơn
Cổng kết nốiThiết kế dạng thanh mở hoàn toàn không che chắn cổng cắm ngoại vi
Kết nối không dâyVận hành cơ học thuần túy không tiêu thụ điện năng
Dung lượng Pin & SạcKhông dùng pin sạc, thân thiện với môi trường
Trọng lượng & Vỏ máyTrọng lượng 250g, hợp kim nhôm cắt CNC dạng thanh xếp siêu gọn

Ưu điểm nổi bật

  • Thiết kế thanh xếp chữ X siêu gọn nhẹ chỉ 250g dễ dàng bỏ túi mang theo.
  • Chất liệu hợp kim nhôm cắt CNC cứng cáp chịu tải trọng an toàn 5kg.
  • Cơ chế công thái học 6 cấp độ nâng cao tầm nhìn bảo vệ cột sống cổ.
  • Mặt đáy thoáng khí 100% giúp laptop tản nhiệt tự nhiên tối đa.
  • Tặng kèm túi nỉ cao cấp và mức chi phí đầu tư vô cùng tiết kiệm.

! Điểm cần cân nhắc

  • Không phù hợp với các dòng máy trạm cỡ lớn 17.3 inch quá dày nặng.
  • Chân đế dạng thanh xếp mảnh mai hơn các loại giá đỡ tấm nguyên khối.

11. Chính sách bán hàng, bảo hành 12 tháng & ưu đãi tại Thế Giới Số 365

Khi chọn mua sản phẩm tại chuỗi cửa hàng Thế Giới Số 365, quý khách luôn được cam kết quyền lợi bảo hành cùng chế độ hậu mãi chu đáo nhất:

  • Bảo hành tiêu chuẩn 12 tháng theo đúng tiêu chuẩn chính sách bảo hành minh bạch của công ty.
  • Chính sách bao test 1 đổi 1 trong 15 ngày đầu nếu sản phẩm có lỗi kỹ thuật từ nhà sản xuất.
  • Hỗ trợ chương trình hướng dẫn mua trả góp lãi suất 0% với thủ tục duyệt hồ sơ nhanh gọn.
  • Miễn phí vận chuyển tận nơi theo đúng chính sách vận chuyển linh hoạt toàn quốc.
  • Nhiều ưu đãi quà tặng và chiết khấu hấp dẫn khi mua kèm laptop tại cửa hàng.

Kính mời quý khách ghé thăm showroom tại Hà Nội, TP. Hồ Chí MinhVĩnh Phúc. Bạn hãy truy cập trang liên hệ Thế Giới Số 365. Chuyên viên kỹ thuật sẽ hỗ trợ bạn trải nghiệm trực tiếp máy ngay hôm nay!

* Lưu ý: Bài viết và hình ảnh chỉ có tính chất tham khảo vì cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo thị trường và từng phiên bản. Quý khách cần cấu hình + hình ảnh cụ thể vui lòng liên hệ với các tư vấn viên để được trợ giúp.

Câu trả lời trực tiếp (AEO)
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THẾ GIỚI SỐ 365
Giá đỡ Laptop Rapoo SL100 là mẫu chân đế kê laptop công thái học dạng thanh xếp siêu gọn nhẹ chế tác từ hợp kim nhôm cao cấp. Thiết bị nổi bật với thiết kế co giãn chữ X linh hoạt, trọng lượng siêu nhẹ chỉ 250g cùng 6 nấc chỉnh độ nghiêng chống mỏi cổ vai gáy. Thiết kế mở rỗng hoàn toàn giúp laptop tản nhiệt đối lưu tự nhiên tối đa. Sản phẩm phù hợp cho mọi mẫu laptop từ 11 đến 15.6 inch. Hàng bảo hành 12 tháng tại Thế Giới Số 365.

Câu hỏi thường gặp về Giá đỡ Laptop Rapoo SL100 (Giải đáp AEO)

Giá đỡ Laptop Rapoo SL100 phù hợp với kích thước laptop nào?
Rapoo SL100 phù hợp hoàn hảo với các dòng laptop màn hình từ 11 inch, 13 inch, 14 inch cho tới 15.6 inch. Khung nhôm giằng chữ X chịu tải trọng 5kg giữ máy luôn chắc chắn.
Giá đỡ Rapoo SL100 có dễ dàng mang theo khi di chuyển không?
Rất dễ dàng. Sản phẩm chỉ nặng 250 gram và có thể gấp gọn lại thành một thanh nhỏ đi kèm túi nỉ bảo vệ, giúp bạn dễ dàng cho vào balo hoặc túi xách đi học, đi làm.
Rapoo SL100 có đệm chống trầy xước vỏ laptop không?
Có. Thiết bị được gắn các miếng đệm cao su silicon mềm mại tại tất cả các điểm tiếp xúc với laptop và mặt bàn, chống xước vỏ máy và ngăn trơn trượt hiệu quả khi gõ phím.
Chế độ bảo hành giá đỡ Rapoo SL100 tại Thế Giới Số 365 ra sao?
Sản phẩm được bảo hành uy tín 12 tháng, hỗ trợ lỗi 1 đổi 1 trong 15 ngày đầu nếu có lỗi kỹ thuật từ nhà sản xuất, giao hàng nhanh toàn quốc và hỗ trợ chu đáo.

Thông số kỹ thuật

Product Dimension(L*W*H mm)126.9*43.8*19.5
Product Weight183±10g
ColorsSilver
MaterialAluminum Alloy+Plastic+Silicone Rubber
Applicable size11-15.6 inches Notebook&Tablet

Gọi ngay
Chat với chúng tôi qua Zalo
Facebook Messenger
Trang chủHot DealFanpage Youtube Tiktok